พนักงานส่งของตะโกนด่าเราเรียกร้องได้ไหมครับ

คือผมสั่งของมาจากShopeeแล้วพอพนักงานมาส่งของก็ตะโกนด่าผมว่าทำไมไม่รับโทรศัพท์(ผมไม่ได้รับโทรศัพท์เขาเพราะเราใส่เบอร์เเม่แต่แม่ไปทำงานไม่ได้เอามือถือไปด้วยแล้วทิ้งไว้ในห้องแม่ผมผมไม่ได้ยินเสียงที่เขาโทรมาเลยไม่ได้รับสาย)แล้วตะโกนถามผมอีกรู้จักคนชื้อนี้ไหมบริษัทที่ส่งของถ้าจำไม่ผิดน่าจะShopee Xpress เราสามารถเรียกร้องได้ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่