อยากทราบว่า EAGLE XPRESS SHIPPING COMPANY มีจริงใช่มั้ยค่ะ เป็นบริษัทจัดส่งของค่ะ

พอดีอยากจะทราบว่า EAGLE XPRESS SHIPPING COMPANY มีจริงใช่มั้ยค่ะ พอดีจะมีคนส่งของมาให้จากต่างประเทศค่ะ แต่พอจะรับของ ต้องเสียค่าภาษี 5 พันบาท ถึงจะได้ของค่ะ แล้วมีอีเมล์ส่งเข้ามาว่าให้โอนเงินเลขบัญชีนี้ ให้ชื่อกับเลขบัญชีมา พอเราจะเช็คว่าชื่อมันตรงกับที่ให้มารึป่าว ปรากฏว่ามันไม่ตรง ไม่แน่ใจว่าจะโดนหลอกไหม อยากให้ผู้รู้ช่วยตอบนิดนึงค่ะ 
(ปล.ยังไม่ได้โอนเงินนะคะ ) ขอบคุณมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่