ขอวิธีปฎิเสธคนคุยหน่อยค่ะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ เรามีคนคุยที่คุยกันมา7เดือนแล้วแต่เรารู้สึกไม่อยากไปต่อ แต่ปัญหาคือมันเราเริ่มความสัมพันธุ์มาจากเพื่อน เรารู้สึกอยากกลับไปเป็นเพื่อนกันจริงๆที่คุยกันแบบเพื่อน ช ญ คุยกันค่ะ แต่เราไม่รู้จะบอกเค้ายังไงเพราะเราก็กลัวว่าเค้าจะหายไปเลย กลัวว่าจะอึดอัดที่ต้องเจอหน้ากัน กลัวมากจริงๆค่ะ แต่เราก็รู้สึกอึดอัดมาก และรู้สึกผิดรู้สึกว่าเราเป็นคนไม่ดีที่ต้องทิ้งเค้า แต่เราพยายามมาตลอดนะคะ พยายามที่จะบอกตัวเองว่าให้ชอบเหมือนกับที่เคยชอบสิ แต่เราไม่ไหวจริงๆค่ะ 😥
ทั้งรู้สึกผิด ทั้งอึดอัด
[code]ใส่โค้ด

[/code]
แสดงความคิดเห็น