ชวนเพื่อนนั่งรถเล่นครับจาก Luzern ไปเมืองเล็ก ๆ Gstaad

สวัสดีครับ
เพื่อน ๆ ท่านไหนที่อยู่ใน Luzern วันพฤหัสที่ 16 กันยายน 2021 นี้ มีใครว่าง ๆ อยากนั่งรถเล่นไม๊ครับ เผอิญว่าผมต้องไปทำธุระที่เมืองเล็ก ๆ ชื่อว่า Gstaad เลยอยากได้เพื่อนคนไทยนั่งรถเล่นคุยสัพเพเหระกันครับ  แวะจอดระหว่างทาง มื้อเที่ยง หรือจะมื้อของว่าง ผมดูแลให้หมดนะครับ จบทริปกับมาที่ลูเซิร์น ถ้าผมเหลือบัดเจ็ท  ผมยกให้เป็นค่าขนม ค่าเสียเวลาด้วยครับ

ใครสะดวก หลังไมค์มาได้เลยนะครับ 

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ และขอบคุณพื้นที่ Pantip.com ด้วยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่