ทำยังไงดีครับ แฟนไล่ให้ไปตัดผมที่ร้าน บอกตัดให้ไม่ไหวแล้วเสียทรง?

คือช่วงโควิด ผมก็ตัดผมให้แฟน ไปหนนึง แฟนร้องไห้น้ำตาไหลเลย โทรไปฟ้องแม่ บอกว่าผมตัดให้เหมือนเด็กประถมเลย

และไม่ให้ผมมีโอกาสแก้ตัวอีกเลย

แต่ผมสิครับให้แฟนตัดให้ไป 3 หน

2 หนแรกผมกำกับตลอด บอกว่าให้ตัดแบบนี้ๆตรงนี้พอ และตัดเร็วๆ ตัดทีนึงเยอะๆ

จนครั้งที่ 3 แฟนขอร้องบอกว่าให้เค้าตัดให้ตามใจเค้า และห้ามเร่ง

ผลที่ได้แฟน บอกให้ไปตัดที่ร้าน เพื่อแก้ทรงด่วน
เค้าจะไม่ตัดให้อีกแล้ว

แบบนี้ก็ได้เหรอ? ทำไงดี

ผมกะจะไม่ต้องเสียเงินค่าตัดผมตลอดไปแล้วเชียว

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่