หน้าแรก
คอมมูนิตี้
ห้อง
แท็ก
คลับ
ห้อง
แก้ไขปักหมุด
ดูทั้งหมด
เกิดข้อผิดพลาดบางอย่าง
ลองใหม่
แท็ก
แก้ไขปักหมุด
ดูเพิ่มเติม
เกิดข้อผิดพลาดบางอย่าง
ลองใหม่
{room_name}
{name}
{description}
กิจกรรม
แลกพอยต์
อื่นๆ
ตั้งกระทู้
เข้าสู่ระบบ / สมัครสมาชิก
เว็บไซต์ในเครือ
Bloggang
Pantown
PantipMarket
Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
เกี่ยวกับเรา
กฎ กติกา และมารยาท
คำแนะนำการโพสต์แสดงความเห็น
นโยบายเกี่ยวกับข้อมูลส่วนบุคคล
สิทธิ์การใช้งานของสมาชิก
ติดต่อทีมงาน Pantip
ติดต่อลงโฆษณา
ร่วมงานกับ Pantip
Download App Pantip
Pantip Certified Developer
เอาขนมปี๊บมาแบ่งขายผิดไหม
กระทู้คำถาม
งานขาย
งานค้าขาย
▼
กำลังโหลดข้อมูล...
▼
แสดงความคิดเห็น
กระทู้ที่คุณอาจสนใจ
ยำหัวปลีหมูสามชั้น 🥗🍖
อรุณสวัสดิ์ค่ะวันนี้คุณพ่อเข้าครัวทำ ยำหัวปลีหมูสามชั้น แบ่งมาคนละชาม อร่อยมาก ❤️ ตบท้ายด้วยขนมอบกรอบรสมะเขือเทศอร่อยแบบตำนาน อิ่มอร่อยไปอีกมื้อ ~
แมวสีเทาตุ่น
เดี๋ยวนี้ขนมปี๊บทำกันแบบนี้แล้วหรือครับ
เนื่องด้วยวันนี้เจ้านายอารมณ์ดีให้เงินไปซื้อขนมปี๊บมาแบ่งกันกิน เลยพากันไปซื้อ และนี่คือหน้าตาของขนมปี๊บที่พากันไปซื้อมา ด้วยความหิวจึงรีบเปิดเพื่อแบ่งกันกิน ปรากฎว่าสิ่งที่เจอเป็นอย่างแรกคือ นี
ส่งไปตั้งเยอะไม่ผ่านสักชื่อ
รู้จักไหม บัวลอยน้ำขิง
อากาศเย็นๆ มันต้องกินน้ำขิง แต่...วันนี้ไม่ได้ซื้อครับ มีป้าข้างบ้านผู้ใจดี ทำมาแบ่งให้กิน...อร่อยมากๆครับ คือบัวลอยลูกมันใหญ่ดีจัง
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้สามตัวตรง
ปรึกษาค่ะ หากโดนยกเลิกสวัสดิการจากนายจ้าง
สอบถามเป็นความรู้ค่ะ เนื่องจากบริษัทแจ้งว่าจะยกเลิกสวัสดิการบางอย่างของแผนก คือค่าคอมมิชชั่น ซึ่งตอนที่เข้ามาทำงานแจ้งว่ามีเงินเพิ่มส่วนนี้ซึ่งแบ่งมาจากเซล แต่ภายหลังต้องการยกเลิกเงินส่วนนี้ของแผนกผู
สมาชิกหมายเลข 7280416
หลนเต้าเจี้ยว ทำไม่ยาก อร่อยมาก ครับ
หลนเต้าเจี้ยว ทำไม่ยาก อร่อยมาก ครับ สวัสดีครับ ใครชอบทานหลนเต้าเจี้ยวบ้างครับ เมนูนี้เวลาไปกินข้าวนอกบ้าน ที่บ้านผมจะชอบสั่งกันมาก บางร้านอร่อยถูกปาก บางร้านก็ไม่ถูกใจเลย และเดี๋ยวนี้ก็ค่อนข้างแพงให
C.Moon
ตามหาเม็ดช็อคโกแลต (ขนมปี๊บ)
ขนมแบบในรูปหาซื้อที่ไหนได้บ้างคะ? เจอร้านในเน็ตมีแต่ขายทั้งปี๊บแบบ7กิโล ซึ่งมันเยอะเกินไป-0- ที่ไหนมีแบ่งขายบ้างคะ?
ปิกาปิกาปิกาปู้
ถาม เด็กหอทั้งหลาย
ถามหน่อยซิ คนที่อยู่หอ (ใน) ถ้าหอมี การขายขนม แบบไม่มีเซเว่นอ่าาาา อยากให้ขายขนมประเภทไหนมากกว่ากัน 1.ประเภทกรอบแกรบ ราคา 5 บาท ตามปกติ 2.คุ้กกี้ เบเกอร์รี่ ราคา 12 - 20 บาท (กรณีคุ้กกี้แพ็คกล่อง
สมาชิกหมายเลข 1254079
ำวำำวพวงพพง
สมาชิกหมายเลข 8878984
VFOODS ขายขนมปี๊บบ้าน ๆ จนมีรายได้ 2,000 ล้าน
VFOODS ขายขนมปี๊บบ้าน ๆ จนมีรายได้ 2,000 ล้าน
นักลงทุนไวไว
อ่านกระทู้อื่นที่พูดคุยเกี่ยวกับ
งานขาย
งานค้าขาย
บนสุด
ล่างสุด
อ่านเฉพาะข้อความเจ้าของกระทู้
หน้า:
หน้า
จาก
แชร์ :
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน
อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่
ยอมรับ
เอาขนมปี๊บมาแบ่งขายผิดไหม