โดนกระเบื้องบาดนิ้วโป้งเท้าเลือดไหลเยอะมากคนทำอย่างไร

พอดีที่บ้านกระเบื้องที่
[code]ใส่โค้ด
[/code]สระว่ายน้ำมันคมค่ะเเล้วทีนี้หนูบอกพี่ๆ(พี่ๆจะแกล้ง)ว่าอย่าโยนหนูลงน้ำมันจะเจ็บพี่ๆก็บอกว่าไม่เจ็บหรอกแล้วทีนี้พี่เค้าก็โยนลงคือเจ็บจริงๆเพราะประเบื้องบาดเท้าค่ะเป็นนิ้วโป้งเท้านะคะประมาณตรงข้างๆเกือบถึงใต้เท้าอ่ะค่ะแล้วลงน้ำไปแล้วขึ้นมาใหม่หนูเลยบอกว่าหนูเจ็บเอาเท้าขึ้นมาแทบช็อกเลือดไหลเยอะมากๆค่ะพี่บอกว่าเยอะกว่าเมนส์อีกซึ่งมันเยอะจนช็อกอะค่ะแบเป็นลมเลยตอนนั้นคือมันจะเป็นอันตรายมั้ยคะ ปล.ถามผู้รู้ อยากรู้จริงๆค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ความคิดเห็นนี้ถูกลบเนื่องจาก
กระทู้นี้ถูกลบโดยระบบอัตโนมัติทั้งนี้เพื่อเป็นการรักษาบรรยากาศการสนทนา ของเพื่อนสมาชิกโดยรวมค่ะ

ความคิดเห็นนี้ได้ถูก Pantip.com ลบออกไปจากระบบแล้ว หากเนื้อหาที่ถูกลบยังคงถูกนำไปแสดงใน application หรือเว็บไซต์ใดๆ
ทาง Pantip.com ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆด้วย การดำเนินการทางกฎหมายกรุณาติดต่อผู้พัฒนา application หรือเว็บไซต์นั้นๆโดยตรงค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่