ตอนนี้คุณมีเงินเก็บในชีวิตเท่าไรครับ

อยากทราบอายุและเงินเก็บของแต่ละคนครับ
ถ้าบอกอาชีพการทำงานด้วยจะดีมากๆเลยครับ

ไม่ได้มีเจตนาแง่ลบหรือความคิดไม่ดีนะครับ
ผมอยากทราบว่าแต่ละคนส่วนมากแล้วมีเงินกันเท่าไร

ขอไม่ดราม่า ไม่โกหกกันนะครับ
ขอบคุณครับ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 16
จขกท.อยากทราบข้อมูลคนอื่น แต่ก็ควรจะแชร์ข้อมูลเงินเก็บของคุณเองบ้างนะคะ
ความคิดเห็นที่ 5
อายุ39
มีเงินฝากนอมินีไว้​ 230ล้าน
มีรถหรู​ 29 คัน
มีคฤหาสแถวคลอง3วา​ เนื้อที่5ไร่​100กว่าล้าน
   เพี้ยนขำหนักมาก
ไปเที่ยวพม่าสักพัก​  ไม่อยากเป็นข่าว
ความคิดเห็นที่ 2
ยิ้ม ไม่มี ยังเป็นหนี้อยู่
ความคิดเห็นที่ 1
อายุ 49 ปี ทำงานธนาคาร ตอนนี้มีเงินเก็บประมาณ 5 ล้านสามแสนบาท ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่