ปกติ huawei official store ใน shopee กี่วันถึงจะส่งของหรอครับ

กระทู้สนทนา
ผมสั่งจอ Huawei mateview gt ไปทาง shopee ตั้งแต่วันที่ 7/8/64 แล้วสถานะขึ้นจัดเตรียมสินค้าตั้งแต่วันที่ 8/8/64 แล้วได้ถามทาง chat ไปว่าจะจัดส่ง ใน 1-2 วันทำการ พอมาวันนี้ 11/8/64 ทักไปถามกลับมาบอกว่า 3-5 วันทำการ แล้วก็บอก 12 ติดวันหยุดจะดำเนินการในวันที่ 13 มันช้าไปหรือเปล่าครับ สั่ง order อื่นจากร้านค้าอื่นหลังจาก order นี้ 10 กว่ารายการ ของถึงหมดแล้ววันนี้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่