ขายหมูปิ้งดีมั้ยคะ

คือตอนนี้วางแผนจะขายหมูปิ้งแบบดั้งเดิมค่ะทำเองทุกอย่าง ส่วนมากคนชอบทานหมูปิ้งแบบหวานเค็มมากน้อยยังไงคะ เราว่าจะขายไม้ละ 7 บาท 3 ไม้ 20 บาทราคานี้โอเคมั้ยคะสำหรับผู้บริโภค แล้วก็ว่าจะขายก่อนวันแรก 30 ไม้ข้าวเหนียว 15 ห่อ ขายอยู่ที่เซเว่นตรงที่ใกล้ๆกับโลตัสคลอง 4 ธัญญะรังสิตน่ะค่ะ ว่าจะเริ่มขายวันที่ 11 สิงหาใครอยู่ใกล้ๆมาอุดหนุนได้นะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่