ใครทำประกันโควิด แบบ เจอ จ่าย จบ ของทาง สินทรัพย์ประกันภัย แล้วเคลมได้บ้างมั้ยครับ

ผมทำประกันโควิด แบบ เจอ จ่าย จบ ของทาง สินทรัพย์ประกันภัย เดือน พฤษภาคม 2564 (ตอนนี้เปลี่ยนชื่อเป็น เดอะ วัน ประกันภัย แล้ว)

หลังจากนั้น ป่วยเป็นโควิด เข้ารับการรักษาที่ รพ. เป็นเวลา 14 วัน

ผมส่งเรื่องเคลมไปตั้งแต่วันที่ 30 มิถุนายน 2564 ทางอีเมล์ มี จนท. ตอบกลับมารับเรื่อง
จนป่านนี้เงียบกริบ ติดต่อสอบถามไม่ได้ทุกช่องทาง

*ตอนส่งเรื่องเคลมก็โทรติดต่อไม่ได้นะครับ จนต้องติดต่อทาง TQM ตัวแทนแนะนำส่งเรื่องทางอีเมล์

ตอนนี้เริ่มไม่แน่ใจแล้วว่าจะเคลมได้จริง
อยากสอบถามว่า มีท่านใดทำประกันโควิดของที่นี่ แล้วเคลมสำเร็จบ้างมั้ยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่