ถามคนโสดวัย 35+ ถ้าท่านจะซื้อบ้านซักหลัง จะเลือกแบบไหนครับ

จะเลือกแบบบ้านเดี่ยว/ทาวน์เฮาส์ตามชานเมือง  หรือเป็นคอนโดในเมือง

จริงๆ อยากได้บ้านเดี่ยว 50 ตรว.   คนที่อยู่บ้านเดี่ยวคนเดียวนี่ดูแลยากไหมครับ  (พอดีงานผมไม่เน้นเข้าออฟฟิศตรงเวลา เน้น outcome ยกเว้นมีประชุมกับลูกค้านานๆ ที ส่วนจะมีครอบครัวไหมไม่รู้ แล้วแต่บุญกรรม 555)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่