เมย์ รัชนก ต้องมาดวลกับมือ 1 โลก รอบ 8 ทีม .... ความหวังเหรียญโอลิมปิกสักเหรียญของเมย์....

แม้จะเป็นคู่ที่พลัดกันแพ้ พลัดกันชนะ แต่ Ranking มือ 1 โลกของ ไท่ ซื่อ หยิง ก็อดที่จะหวั่นไม่ได้ แต่มาถึงนาทีนี้แล้ว ใครก็ได้ทั้งนั้นครับ ไม่คาดหวังถึงเหรียญทอง แต่ก็ขอเหรียญโอลิมปิกสักเหรียญ เป็นขวัญกำลังใจให้เธอครับ ขอให้วันนั้น เป็นวันของเมย์นะครับ เอาใจช่วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่