แบดหญิงเดี่ยวริโอใครมีโอกาสเหรียญทองบ้างครับ ???

ตามนั้นเลยครับ เท่าที่ดูแบดมินตันหญิงเดี่ยวสูสีกันมากเลยครับ ทั้งน้องเมย์ มาริน ลี เสียว เหร่ย หวัง ยีฮาน โอกูรุระ เนวาล ไท่ ซื่อ อิง ถือได้ว่าลุ้นคว้าเหรียญโอลิมปิกกันได้ทุกคนเลยครับ ต้องลุ้นการแบ่งสายกันเลยถือเดียว โดยเฉพาะน้องเมย์ว่ารอบ8คนมีโอกาสเจอใครแล้วจะคว้าเหรียญได้มั๊ย เพื่อนๆช่วยวิเคราะห์กันด้วยถ้าฟิตสมบูรณ์กันทุกคนใครมีโอกาสคว้าเหรียญโอลิมปิกกันบ้าง ขอบคุณครับ ปล.ที่บอกว่า สี เสียว เหร่ย กับ หวัง ยีฮาน ส่วนตัวเชื่อว่าจีนจะเลือก2คนนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่