ช่วยด้วย อัพเดท WIN 10 แล้วเชื่อมเน็ตไม่ได้ ขึ้นรูปโลก

เราอัพเดท WIN 10 แล้วเชื่อมเน็ตไม่ได้ ขึ้นรูปโลก เราใช้คอมพิวเตอร์ตั้งโต๊ะ เราไม่มีเน็ตบ้านแบบสายแลนนะคะ เน็ตที่เชื่อมต่อ เชื่อมผ่าน USB WIFI ค่ะ ตัวรับสัญณานก็ไม่กระพริบ ลองทำตามยูทูป ในเว็บก็ไม่ได้เลย นั่งทำตั้งแต่บ่ายสาม จนตอนนี้ ตี 3.26 น. ยังไม่ได้เลย T_T เม่าร้องไห้

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่