อยากให้แฟนทำรุนแรงใส่ ทำยังไงดีคะ!!??

คือเราเป็นคนที่ชอบโดนการกระทำแบบแรงๆใส่ อย่างเช่นโดนตี โดนดุโดนตบ(แต่ไม่ใช่การทะเลาะกันนะ) หรืออย่างมีเซ็กส์กันก็ชอบโดนบีบคออะไรแบบนี้(จะว่าเราโรคจิตก็ได้นะคะแต่เราชอบแบบนี้จริงๆ) แต่แฟนเราเป็นคนที่สุภาพมากๆและใสซื่อมากๆซึ่งเราก็ชอบที่เค้าเป็นคนแบบนี้นะเพราะเค้าน่ารัก แต่อีกนัยนึงเราเองก็อยากให้เค้าทำรุนแรงใส่เราเหมือนกัน เราเคยขอเค้าแล้วแต่เค้าก็ไม่กล้าทำ เราควรทำยังไงดีคะหรือเราควรจะเปลี่ยนนิสัยตัวเองที่แอบโรคจิตแบบนี้รึเปล่า? T^T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่