ตามหาเพลงญี่ปุ่นเพลงนึงค่ะ ไม่แน่ใจเป็นเพลงการ์ตูนไหม

เพลงญี่ปุ่น ไม่แน่ใจเป็นเพลงการ์ตูนมั้ย แต่เอ็มวีก็เป็นการ์ตูน เป็นแนวธรรมชาติ เหมือนกลางคืน มีฝนตก เหมือนมีหิ่งห้อย ฟังสบายๆ ผู้หญิงร้อง จังหวะไม่ช้าไม่เร็ว ไปเจอมาบนยูทูปค่ะ เพือนฝากถาม จับชื่อเพลงไม่ทัน ร้องไม่ได้ด้วย ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เดา
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่