🎹 ♥♪*¨*♫ มาแบ่งปันเพลงที่คุณฟัง หรือ อยากแชร์ให้คนอื่นฟังตอนนี้กันเถอะ !! Vol.635 ♥♫*¨*♪ 🎹

สวัสดีวันพุธค่ะทุกคน ใครมีเพลงอะไรที่อยากแนะนำ อยากลองให้คนอื่นฟัง มาโพสต์กันได้เลยนะคะ
(ได้ทุกแนว ทุกภาษาเลยค่าาาาาาาาา)
วันนี้ขอเปิดกระทู้ด้วยเพลงนี้นะคะ เป็นเพลงจาก "Hu Xia" สุดที่รักของเราเองค่ะ 555+ จุ๊บๆ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เพลงที่สอง เป็นเพลงจาก "Wang Sulong" ค่ะ เอาจริงคนนี้ก็เรียกว่า "สุดที่รัก" ได้เหมือนกันนะ หัวใจ
เพลงที่สาม เป็นเพลงจาก "Ayumi Hamasaki" ที่เมื่อก่อนเราฟังบ่อยมากค่ะ ยิ้ม
เพลงที่สี่ เป็นเพลงที่เรานึกถึงแล้วอยากเอามาโพสต์มากค่ะ แต่ตอนแรกจำชื่อเพลง และรายละเอียดอะไรแทบไม่ได้เลย... กว่าจะนึกออก.. เค้าล้อเล่น
เพลงที่ห้า เป็นเพลงจาก "Mai Kuraki" นักร้องญี่ปุ่นที่เราชอบมากที่สุดค่ะ เยี่ยม
เพลงที่หก เมื่อก่อนเราฟังแทบทุกวันเลยค่ะ แต่อันนั้นจะเป็นภาษาญี่ปุ่นนะ ดาว
เพลงที่เจ็ด เป็นเพลงที่อยู่ๆ เราก็นึกถึงขึ้นมาค่ะ ส่วนตัวไม่ได้ฟังมานานแล้วเหมือนกัน ประหลาดใจ
สุดท้าย ขอปิดด้วยเพลงนี้นะคะ เราว่าเป็นเพลงที่เพราะมากเลยค่ะ ดอกไม้

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามามีส่วนร่วมในกระทู้นี้ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่