🎹 ♥♪*¨*♫ มาแบ่งปันเพลงที่คุณฟัง หรือ อยากแชร์ให้คนอื่นฟังตอนนี้กันเถอะ !! Vol.633 ♥♫*¨*♪ 🎹

สวัสดีวันจันทร์ค่ะทุกคน ใครมีเพลงอะไรที่อยากแนะนำ อยากลองให้คนอื่นฟัง มาโพสต์กันได้เลยนะคะ
(ได้ทุกแนว ทุกภาษาเลยค่าาาาาาาาา)
วันนี้ขอเปิดกระทู้ด้วยเพลงนี้นะคะ เราว่าเป็นเพลงที่เพลินดีค่ะ ดอกไม้
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เพลงที่สอง นี่เราชอบมากเลยค่ะ เพราะบรรยากาศเพลงดีมาก ฟังแล้วรู้สึกสนุก เยี่ยม
เพลงที่สาม เป็นอีกเพลงที่เพลินใช้ได้เลยค่ะ หลักๆ เราชอบทำนองซาวนด์ดนตรีแหละ หัวใจ
เพลงที่สี่ เราว่าเป็นเพลงที่สนุก ฟังได้เรื่อยๆ เลยค่ะ พระอาทิตย์
เพลงที่ห้า คราวนี้อารมณ์ บรรยากาศเพลงจะเปลี่ยนไปแล้วนะคะ ประหลาดใจ
เพลงที่หก เป็นเพลงที่เราชอบมากเลยค่ะ เมื่อก่อนฟังบ่อย ตอนนี้ก็ยังฟังอยู่บ้างบางที พระจันทร์
เพลงที่เจ็ด นี่ไม่มีอะไรมากค่ะ พอดีเรากำลังคลั่งรักกิต Three Man Down อยู่ จุ๊บๆ
สุดท้าย ขอปิดด้วยเพลงนี้นะคะ ไม่รู้เหมือนกันว่าอะไรดลใจให้นึกถึงเพลงนี้ ยิ้ม

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามามีส่วนร่วมในกระทู้นี้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่