ตามหาคนที่อยู่โมดิวิลล่า...ซ.เลียบคลองภาษีฯ เพื่อจะชวนตี🏸ค่ะ

คือไม่มีเพื่อนตีแบดค่ะ แล้วก็ไม่ได้ไปไหนด้วยมาตรการ ปกติก็ไม่ได้ไปคอร์ทแบดที่ไหนเลย  ถ้าไม่ตีแบดก็เดินเล่นเดินออกกำลังกายในหมู่บ้านบางทีก็เบื่ออะ ชอบตีแบดมากกว่า เพื่อนที่ตีด้วยก็มีแต่แฟนของพี่ เขาก็ไม่ได้ว่างมาตีกับเราบ่อยๆ ตีก็แป๊ปเดียวเรายังไม่มันส์เลย ยังไม่อยากเลิกแต่ก็เกรงใจเขา ก็เลยมาหาเพื่อนในนี้เผื่อบังเอิญอยู่หมู่บ้านเดียวกัน ผู้หญิง ผู้ชายวัยทำงานหรือมหา'ลัยได้หมดค่ะ
ปล. ในหมู่บ้านไม่ได้เป็นเพื่อนกับใคร และก็ไม่ได้มีเรื่องกับใครแค่ต่างคนต่างอยู่ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่