MiBoxS ดูDisney+ ไม่ได้หรอครับ มันให้ใส่แต่email

กระทู้คำถาม
ผมสมัคร disney plus แล้วโดยใช้เบอร์โทร
ที่นี้เวลาจะเข้าใช้งานผ่านมีmi box s มันไม่มีให้ใส่เบอร์โทรมีแต่ให้ใส่อีเมล แบบนี้ผมจะเข้าใช้งานได้ช่องทางไหนบ้างครับ
ปกติถ้าใช้ในทีวีเวลากดเล่นมันจะเด้งมาให้ใส่รหัสactivate แต่อันนี้ไม่มีเลยครับ

อันนี้มันขึ้นว่าประเทศของคุณไม่รองรับ

หน้านี้ login ได้เฉพาะใช้อีเมล

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่