หาวิธีผ่อนคลาย ยุคโควิด!!

ตามหัวข้อเลยค่ะ ช่วงโควิดแบบนี้ สามารถไปทำอะไรที่ตัวเองไม่เครียดได้บ้างคะ ปกติจะสายคาเฟ่ และ เที่ยวต่างจังหวัดบ้าง แต่ตอนนี้ก็ไม่สามารถไปไหนได้เลยมาครึ่งปีแล้ว + กับงานที่ทำค่อนข้างกดดัน ไม่ได้มีเวลาให้ตัวเองได้พักเลยค่ะ เลยอยากหาวิธีไม่ให้ตัวเอง เครียดมากไปกว่านี้ อยากหาวิธีผ่อนคลาย หรือ สถานที่ต่างจังหวัดที่ปลอดภัย ไปพักสมองค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่