รบกวนขอคำแนะนำเกี่ยวกับเครื่อง Scanner Epson ครับ

รุ่นที่สนใจคือ Epson WorkForce DS-410 
ไม่ทราบว่าเครื่องรุ่นนี้ สามารถที่จะสแกนเอกสาร2หน้าหลายแผ่นโดยที่ 1 แผ่นต่อ 1 ไฟล์PDF **ตัวอย่าง โฉนดที่ดิน(2หน้า) 5ใบสแกนแล้วได้ 5ไฟล์PDF
สามารถทำได้มั้ยครับ หรือ มีรุ่นไหนแนะนำบ้างครับ 

ปล.ผมไม่เคยใช้เครื่องสแกนเอกสารครับ
ขอบคุณล่วงหน้านะครับ เพี้ยนขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่