อยากปลดประธานนักเรียนและคณะกรรมการสภาทำไงดีค่ะ

คือในโรงเรียนหนูมีการเลือกตั้ง มันจะมีอยู่2พรรคเด่นๆค่ะ พรรคแรกดีมากพร้อมพัฒนาโรงเรียนสุดๆ ส่วนอีกพรรคจะเป็นแนวไม่จริงจัง ถ้าเทียบกับพรรคแรกคือ ไม่มีไรนอกจากสีสันเลยค่ะ ประเด็นคือครูส่วนมากสนับสนุนค่ะ คือพรรคแรกคนในโรงเรียนบอกพรรคนี้ได้แน่ๆ สุดท้ายพรรค2 ได้ค่ะหนูไม่พอใจมาก พอไปเล่าให้ใครฟังก็บอกผลออกมาแล้ว ต้องยอมรับ ซึ่งเป็นอะไรที่หนูไม่ชอบเลยการหลับหูหลับตาไม่รู้ร้อนรู้หนาว หนูต้องการให้โรงเรียนหนูดีขึ้น ผอ.ยังไม่สนใจโรงเรียนเลย พรุ่งนี้พวกเขาพรรคที่2จะรับตำแหน่งค่ะ
กราบขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่