ชอบ ITZY x Cosmopolitan 2019 มากกก ทุกคนสวยมากกก🌷🥰

ขออนุญาตย้อนไปไกลตั้งแต่ช่วงพึ่งเดบิวต์หน่อยนะคะ เพราะส่วนตัวหลงน้องๆเซ็ทนี้ไม่ไหวสวยจัดกันมาก
โดยเฉพาะเจ้ายูนาสวยมากกกกก แอเรียลเว่อออออ
เราเลยอยากจะทำกระทู้นี้มาเพื่อสนองนีตตัวเองล้วนๆค่ะ เอาไว้ประดับกระทู้555555
🎀คิดถึงน้องๆช่วงนี้มากเลยค่ะ อยากให้แต่หน้าแนวนี้อีกรู้สึกออร่าฝุดๆ🥰
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
Preview