ว่ากันด้วยเรื่องคิ้วๆ เเว๊กซ์/สไลด์ก่อนดี???

คือปกติเราเเว๊กซ์คิ้วร้าน Anastaxxx เเล้วเราไม่ได้ไปมาซักพัก ตอนนี้คิ้วรกมากเเม่ ละลองไปหาๆดูไสด์คิ้วก็น่าสน เเต่เห็นเขาบอกกันว่าก่อนสไลด์ไม่ต้องเเว๊กซ์มาก็ได้ คือทรงปกติเราค่อนข้างตรง เเต่เราอยากได้โก่งๆหน่อย หางคิ้วไม่ค่อยมี 
1.ควรสไลด์ก่อนเเล้วค่อยไปเเว๊กซ์
2.เเว๊กซ์เป็นทรงก่อนเเล้วค่อยไปสไลด์
ช่วยเลือกหน่อย คือไม่เคยไปสไลด์สีฝุ่นเลย เมนต์บอกได้เลยนะคะ พวกเรื่องที่ควร/ไม่ควร, ระยะเวลาห่างระหว่าง2อัน,.........(เเนะนำได้หมดเลยค่ะ🙏🏻✨)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่