อยากสูงทำไงดีคะ?

((ขอเกริ่นๆก่อนนะคะ))ตอนนี้อายุ12จะ13เเล้วคะตอนนี้พึ่งขึ้นม.1เเหละคือเเบบว่าเราเตี้ยสุดในห้องเลยคะตอนนี้สูงเเค่146ซ.ม เองเราว่ามันต่ำกว่าเด็กม.1ทั่วไปเเน่ๆเพราะเพื่อนที่ร.รสูง150-160ขึ้นกันเราว่าเราเตี้ยไปอะคะมีใครทำไงให้สูงไวๆไหมคะเราอยากสูงซัก160เเต่มันคงเป็นไปไม่ได้อ่าเราอยากสูงมากๆจริงๆคะ  มีใครมีวิธีเเนะนำไหมคะช่วยเราหน่อยน้า😿

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่