ซื้อเหรียญในไลน์ โดยจ่ายผ่านเบอร์มือถือ แต่เหรียญไม่ขึ้น

กระทู้คำถาม
วันก่อนซื้อเหรียญในไลน์ หักจากเบอร์มือถือ แต่ว่าไม่มียอดเข้า หักไป60บาท ต้องทำยังไงคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ผมได้ดูแลคุณสมาชิกหมายเลข 6501111  ทางหลังไมค์เรียบร้อยแล้วนะครับ
หากต้องการให้ดูแลด้านใดเพิ่มเติม สามารถแจ้งทางหลังไมค์ได้ตลอด 24 ชั่วโมง ผมยินดีดูแลท่านครับ

++++++++++++++++++++++++++++++

สวัสดีครับ คุณ สมาชิกหมายเลข 6501111

ผมขอเข้ามาดูแลนะครับ ผมรบกวนขอทราบหมายเลขบริการ และ ชื่อ นามสกุล ผู้จดทะเบียน แจ้งมาทางหลังไมค์โดยกดที่ intelligence และส่งข้อความให้ผมได้เลยนะครับ ผมยินดีดูแลเพิ่มเติมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่