บัตรPlanetวงเงินเต็มทั้งๆที่ไม่ได้จ่ายอะไรในวันนั้นเลย

ขอสอบถามค่ะ วันนี้เราเติมเงินในบัตรไปและทำการซื้อสกุลเงินวอนจำนวน1แสนวอนค่ะ กำลังจะกดทำรายการได้รับรหัสOTPเรียบร้อยแต่พอกดSubmit กลับเด้งออกและขึ้นว่าวงเงินเต็ม แต่วันนี้เรายังไม่ได้ใช้จ่ายอะไรเลยแม่แต่วอนเดียวหรือบาทเดียว ทำไมถึงขึ้นว่าวงเงินเต็มหรอคะลองหลายรอบก็ขึ้นแบบเดิมเมื่อวานยังใช้ได้ปกติอยู่เลย แล้วเงินก็ค้างอยู่ในบัตรจะขายออกก็ขาดทุน ของก็จะหมดแล้วด้วยทำไงดีคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview