ระหว่างรถ mazda 2 กับ Honda city เลือกอะไรดี

คือเราอยากได้รถที่ไว้ใช้ในการไปทำงาน เน้นประหยัดน้ำมัน เเต่บางครั้งเราต้องเดินทางไกลด้วยง่า แต่อาจจะไปไม่บ่อยนะ การเดินทางไกลสักเดือนละครั้ง
เราควรเลือกรถรุ่นไหนดี ส่วนใหญ่จะใช้คนเดียว ใครมีความรู้เเนะนำหน่อยค่ะ อยากรู้เรื่องบริการหลังการขายว่าเป็นอย่างไร มีอะไหล่ไหม หรือควรรเลือกรุ่นไหนคุ้มเพราะอะไร
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
แบรนด์ H น่าจะสบายใจหลังจากซื้อมากกว่า
ส่วน แบรนด์ M แบบว่า.......สุดจัดบริการหลังการขาย ด้วยการฟ้องลค. ชอบรถนะ แต่แบบนี้ใครจะกล้ากับพี่
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่