ขาแตกลายทำไงดีคะ?

คือแบบเราอายุ15แล้ว แล้วคือขาแตกลายค่ะ ทั้งหัวเข่าทั้งก้น นํ้าหนักก็50สูง161เองค่ะ เลยอยากถามว่ามีวิธีไหนมั๊ยที่ทำให้รอยแตกลายนี้หายไปบางคนก็บอกว่ามันเป็นเรื่องปกติของวัยรุ่นที่พอแบบมีการเจริญเติบโตก็มีรอยแตกลายได้ แต่เราก็อยากให้มันหายค่ะเวลาจะใส่ขาสั้นคือความมั่นใจหายหมดเลย มีใครมีปัญหาเดียวกับเราบ้างแล้วต้องทำยังไงถึงจะหาย ครีมหรืออะไรที่ดีๆที่ทาแล้วหายแนะนำมาเลยค่ะ ขอบคุณสำหรับคำตอบทุกคนนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่