สงสัยเกี่ยวกับ Fumetsu no anate e แด่เธอผู้เป็นนิรันดร์

กระทู้คำถาม
1.สงสัยคือเด็กหนุ่มหัวขาว EP1 มีชื่อมั้ย ก่อนที่ฟุชิจะเอาร่างน้องเค้ามีชื่อมั้ยสงสัยมากเพราะน้องน่ารักสดใสตะมุตะมิ
2.แล้ววิญญาณน้องเค้าสู่ขิตยังคะ ยังอยู่ดูฟุชิอยู่มั้ย หรือไม่อยู่แล้ว
3.ตอนนี้มังงะของญี่ปุ่นมีกี่เล่มแล้ว จบหรือยัง
ที่สงสัยหลักๆเลยมีแค่นี้ พึ่งดูเมะไปแต่ยังไม่จบค้างมากว่าจะหาซื้อมังงะอ่านแต่"หมด" พอเจอก็ราคาแพงปรี๊ดเลยเซ็ง ขอรบกวนผู้รู้ด้วยฮะ!!
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
1. ไม่มีชื่อค่ะ
2. วิญญาณไปสู่สุคติแล้วค่ะ
3. ยังไม่จบค่ะ ไม่แน่ใจว่าเล่มที่เท่าไหร่ แต่เกิน 140 ตอนแล้วค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่