ตู้คอนเทนเนอร์ไม่มีการตรวจสอบก่อนหรือ

การส่งออกยาเสพติดจากไทยไปต่างประเทศ ครั้งนี้มีคนใหญ่คนโตคอยหนุนหลังหรือป่าวครับทำไมไม่มีคนคอยตรวจสินค้าก่อนส่งออกนี่เป็นอีกอย่างที่ประเทศไทยยังบกพร่องกับการตรวจสอบสินค้าก่อนออกจากประเทศเเละนี่เป็นเพียงความคิดของผมเท่านั้นนะครับไม่มี เจตนาอย่างอื่นเเต่อย่างได้เเค่อยากรู้ทำไมเขาถึงส่งยากันได้ง่ายขนาดนี้😅
แสดงความคิดเห็น
Preview