ทำบ้านเป็นคลังเก็บสินค้า อาหารเสริม ตามรูปแบบ อ.ย. กำหนด ตองมีอะไรบ้าง ผ่านการตรวจยากง่ายแค่ไหน

สวัสดีครับ รบกวนสอบถามครับ ถ้าจะนำเข้าสินค้าอาหารเสริมค่อต้องขอ อย ก่อน  ขั้นตอนนั้นจะมีการดูสถานที่จัดเก็บด้วย
สถานที่จัดเก็บถ้าไม่เช่าเค้า เราสามารถทำดัดแปลงที่บ้านเป็นที่เก็บสินค้าและผ่าน อย ยากง่าย ระเบียบเป็นอบบไหน  ท่านไดรู้รบกวนแนะนำครับ
ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่