อู่ซ่อม Honda city type z จ.นนทบุรี

รบกวนแนะนำอู่ซ่อมรถ honda city type z  ย่านนนทบุรีให้หน่อยค่ะ ขอราคาไม่แรงมาก แต่จบ เพราะไม่อยากเสียเงินบ่อยๆ เลยค่ะ 
อาการตอนนี้คือ เสียงเครื่องค่อนข้างดัง อาจเพราะใช้งานมานานรับต่อมาจากที่บ้าน  เมื่อประมาณเดือนกุมภาเอาไปเข้าอู่ซ่อมของคนรู้จักมาหมดไป 8,000 กว่า วิ่งดีขึ้นมานิดหน่อย
 แต่ตอนนี้รถมรอาการสั่นเวลาออกตัวในรอบเบา เวลากำละงเร่งเครื่องค่ะ เสียงกึกๆ สั่นอย่างเห็นได้ชัด แต่เวลาวิ่งเร็วอาการสั่นก็หายไปค่ะ และสังเกตุว่ามีเสียงลมในรถดังกว่าปกติด้วยค่ะ 

ขอบพระคุณทุกท่านมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่