แอพธนาคารธนชาต เปลี่ยนเครื่อง หรือลงแอพใหม่ แล้วต้องไปติดต่อที่ธนาคารเท่านั้น !!ทำไมต้องทำให้ยุ่งยากคะ?????

อยากเห็นการพัฒนาระบบให้ใช้งานได้สะดวกขึ้น
บ้านเราอยู่ห่างไกลธนาคาร เกือบ 70 กิโลเมตร

เรามีแอพหลายธนาคาร ไม่เห็นมีปัญหา ลงใหม่ก็ได้ ไม่ต้องไปติดต่อที่ธนาคาร
กระทู้บ่น @&&฿฿)((เศร้าเศร้า฿/)(!?
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 8
จขกท ค่ะ
ได้มีโอกาสขับรถเจ้าตัวเมือง และได้ไปติดต่อธนาคารธหารไทยธนชาติ สรุปคือ ถ้าต้องการลงแอพของธนชาติ เมื่อถึงวันที่ 5 กรกฎาคม นี้ ทุกอย่างก็ใช้ไม่ได้อยู่ดี เลยตัดสินใจ รอลงแอพของทหารไทยธนาคาร ทีเดียวจบค่ะ  พนักงานให้คำแนะนำว่ารีบโอนเงินเข้าบัญชีเพื่อไว้ตัดชำระค่างวดก่อน แล้วทุกอย่างจะต้องเปลี่ยนใหม่

ปล ตอนแรกกะจะเดินเข้าไปถามธนชาติ  หาธนาคารในห้างไม่เจอ เลยเข้าไปสอบถามทหารไทยธนชาตค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview