เจอหัวหน้าเกย์

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ ขออนุญาตแชร์ประสบการณ์ผม ณ ตอนนี้นะครับ 
เรื่องมีอยู่ว่า ผมเจอหัวหน้างานที่เป็นเกย์แก่ อายุรุ่นพ่อเลยก็ว่าได้ ซึ่งเขาคนนี้เป็นคนพาผมเข้ามาทำงานในบริษัทแห่งนี้เป็นบริษัทไม่ใหญ่แต่เงินเดือนดีพอสมควรผมเซ็งมากและอึดอัดมาก  ต้องขอบอกก่อนว่า บริษํทนี้พนักงานส่วนใหญ่มีแต่ญาติพี่น้องกันทั้งนั้น ซึ่งผมมาตัวคนเดียว(เอาง่ายๆเด็กเส้น) เวลาผมจะคุยกับใครมันทำให้ผมเกรงไปหมด ผมทำงานที่นี้มา 2 ปีกว่าและ ดันมาเจอหัวหน้างานผมที่เป็นเกย์อีก ซึงมีนิสัยเอาแต่ใจและคอยแทะตัวผมตลอด อย่างเช่น ผมนั่งๆอยู่มาโอบบ้าง มาหอมหัวบ้างหนักสุดพวกหอมแก้มผมเฉยเลยผมเลยศอกแบบสะดุ้งไปทีแต่คือการตั้งใจ5555+ และเวลาทำอะไรขัดใจหรือไม่ยอมให้แกโอบ กอด แกก็จะตึงไปเลยและก็ทำแบบว่าจะบีบผมให้ออกจากงาน เช่น ไม่มอบงานให้ทำ และงานที่ทำอยู่ทุกวันก็จะโยนให้คนอื่นทำแทนผมจนผมนั่งว่างทั้งวัน (ในใจก็คิดว่าสบายวะ) แต่มันก็อึดอัดที่ต้องเจออะไรแบบนี้ แต่ผมก็ยังออกจากงานนี้ไม่ได้เพราะผมมีภาระต้องใช้จ่ายเยอะ+กับเศรฐกิจแบบนี้ก็เลยทนอยู่ไปก่อน ผมโคตรเบื่อโคตรอึดอัดมากเจอหัวหน้าจุกจิกเอาตัวเองเป็นที่ตั้งไม่ยอมรับฟังลูกน้องและเป็นเกย์แก่ที่คอยแทะอยู่ตลอดบางทีก็อยากจะต่อยให้สักวัน
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
นี่เรียกคุกคามทางเพศนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่