มีใครพอบริจาคชุดนร.มอต้น​ หรือรองเท้าบ้างมั้ยคะT^T

สวัสดี​ค่ะ​ ทางบ้านเรามีปัญหา​ทางการเงินมากๆ​ +กับเรามีเสื้อนร.แค่ตัวเดียวที่เลอะกับปลายชุดขาดค่ะเพราะเราก็ได้ใช้จากพี่สาวที่ไปม.ปลายค่ะ เลยอยากหาเผื่อใครจบไปแล้วหรือมีที่ไม่ได้ใช้แล้วบริจาคให้เราค่ะ🙏🏻🙏🏻  กับรองเท้าพละที่เราใช้จากที่โรงงานคุณแม่แจกมันคับมากๆเราใส่มานานพอตัวเลยค่ะ​ ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่