หาหนังค่าา อยากรู้ว่าเรื่องอะไร

กระทู้คำถาม
เรื่องมีอยู่ว่า ผู้หญิงคนนี้ทำงานอยู่ที่ๆหนึ่ง เค้าโดนเจ้านายทั้งด่า ทั้งอะไรใดๆ เค้าก็คิดบวกตลอด จนกระทั่งเค้าป่วย(มั้ง) ไปหาหมอค่ะ แล้วหมอบอกว่าเหลือเวลา3อาทิตบ์ เค้าเลยลาออกจากงานแล้วไปถอนเงินจากธนาคารเพื่อทำตามใจตัวเอง จนไปเที่ยว นั่งเครื่องก็บิสเนสคลาส นั่งฮอลงโรงแรม ทำสปาใดๆ อะไรประมาณนี้ อยากรู้ว่าชื่อเรื่องว่าอะไรหรอคะ จำไม่ได้ค่ะว่าปีอะไร แต่จำเนื้อเรื่องประมาณนี้ เป็นของฝรั่งค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview