ใครเคยใช้หรือให้ลูกใช้แชมพูเร่งผมยาวเด็กของ Achi Herb บ้างคะ เห็นกำลังดังในtiktok

ใครเคยใช้หรือให้ลูกใช้แชมพูอัญชัน Achi Herb บ้างคะ เห็นกำลังเป็นกระแสในติกต่อกว่าช่วยเร่งผมยาวเด็กและผู้ใหญ่ก็ใช้ได้ด้วย เลยอยากรู้ว่าดีมั้ยคะ น่าสนใจดี ส่วนตัวผมร่วงหลังคลอดเห็นว่าผู้ใหญ่ใช้ก็ช่วยได้ด้วย ที่อยากรู้ที่สุดคือช่วยเร่งผมยาวเด็กได้จริงๆไหมคะ เห็นรีวิวเยอะมากเลยว่าทำให้ลูกผมยาวเร็วค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่