ตอนนี้ไปอินเดียได้ไหมค่ะ มีสายการบินไหนไปได้บ้าง

รบกวนสอบถามค่ะ
มีเหตุจำเป็นต้องเดินทางไปเมืองเดลี ประเทศอินเดียเร่งด่วนมากและต้องไปคนเดียว แต่ไม่เคยไปประเทศนี้เลย และตอนนี้โควิดระบาดหนักมาก แต่จำเป็นจริงๆ อยากขอคำแนะนำในการเดินทางและสายการบินที่สามารถไปได้
ไปถึงแล้วต้องโดนกักตัวไหมค่ะ
แต่ถ้ากลับมาไทยคงต้องโดนกักตัวแน่นอน
แล้วถ้าเราฉีดวัคซีนก่อนไป กลับมาไทยต้องกักตัวไหมค่ะ
รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำการเดินทาง ที่พัก และการใช้ชีวิตที่ต้องอยู่ในภาวะที่ไม่ปลอดภัยด้วยนะคะ
รบกวน ถ้าจะเข้ามาพูดไม่ดี ผ่านไปที่อื่นได้เลยนะคะ เพราะถ้าไม่จำเป็นจริงๆ คงไป ณ เวลานี้ค่ะ
#เดินทางไปอินเดีย
#ที่พักเมืองเดลีอินเดีย
#ขั้นตอนการเข้าประเทศอินเดีย

ขอบคุณทุกท่านมากค่ะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 4
มันไม่มีอะไรจำเป็น เท่ากับชีวิตน่ะครับ จะไปจริงๆเหรอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่