ผ่อนรถต่อไม่ไหวต้องการคืนรถ

พอดีผมผ่อนรถต่อไม่ไหวเนื่องด้วย สถานการณ์โควิด ทำให้ร้านที่ทำอยู่ปิดและไม่มีเงินส่งรถต่อ
ผ่อนทั้งหมด 84 ผ่อนมาได้ 35 งวด ผมไม่ได้ติดค้างค่างวด 
ผมได้ติดต่อไปทาง กสิกรลิสซิ่ง ได้คำตอบมาว่า ทางกสิกรลิสซิ่ง ไม่มีนโยบายการคืนรถ ผมก็เลยถามมีวิธีไหนอีกไหม ที่จะคืนรถ ทางกสิกรลิสซิ่ง บอกว่าต้องผิดค่างวดอย่างเดียว แบบนี้มีวิธีอื่นไหมครับ ที่ผมจะคืนรถหรือต้องรถให้เค้ามายึดอย่างเดียว รบกวนผู้มีประสบการณ์ ด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่