ทรูวิชั่นไม่บริการช่วยเหลือ แนะนำการแก้ปัญหาคนที่ใช้กล่องขายขาดเหรอครับ

ใช้กล่องนี้มา 3-4 ปีได้ วันนี้สัญญาณไม่มี ดูไม่ได้ และได้โทร 1242 รอสายนานมาก เกือบ 20 นาที 
พอมารับสาย และเราแจ้งเลขสมาร์ทการ์ดไป บอกว่าเป็น"กล่องซื้อขาด" ทรูไม่มีบริการหลังการขายสำหรับกล่องซื้อขาด!! ให้เรียกช่างนอกเอง

เจ็บจี๊ดเลย แต่ทำไมรับเงินเราเวลาเราซื้อแพคเกจดูหนัง ดูบอล 555

ถือเป็นบทเรียนสำคัญในชีวิตครับ

ถ้าแบบนี้คงจบครับ หันไปพึ่งกล่อง psi แทน 555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่