จอคอมพิวเตอร์ DELL เปิดไม่ติดไฟไม่เข้า ไม่มีประกัน ส่งซ่อมที่ไหนได้บ้าง ทั้งศูนย์ DELL และร้าน IT ข้างนอก

จอ DELL หมดประกันเปิดไม่ติดไฟไม่เข้าสามารถส่งซ่อมที่ไหนได้บ้างครับทั้งที่ศูนย์ DELL และก็ร้าน IT ส่วนใหญ่น่ะครับเขารับรึป่าวครับ หรือไม่สามารถเคลมหรือซ่อมได้ต้องซื้อใหม่ขอเป็นข้อมูลและความรู้หน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่