โปรโมท ig ไม่ได้ ทำไงดีคะ

กระทู้คำถาม
คือเราจะโปรโมทสินค้าในไอจีค่ะ คือตอนแรกเราก็โปรโมทได้นะคะ พอต่อมาเราจะโปรโมทอีก เราจะเพิ่เพิ่มวงเงินในการโปรโมท เชื่อมกับบัตร wecard ของทรูมันนี่อ่ะค่ะ มันเพิ่มสงเงินไม่ได้ แต่จำนวนเงินในบัตรก็เพียงพอสำหรับค่าที่เราจะโปรโมทนะคะ แต่ทำๆมถึงเพิ่มวงเงินการโปรโมทไม่ได้หรอคะ แล้วมันก็ขึ้นว่า
การโปรโมทถูกปิดใช้งาน การสนับสนุนด้านการชำระเงินสำหรับ Instagram ถูกปิดใช้งาน

เนื่องจากกิจกรรมที่ผิดปกติ เราจึงได้หยุดการชำระเงินของคุณไว้ชั่วคราวเพื่อรักษาความปลอดภัยของข้อมูลของคุณ โปรดให้ข้อมูลแก่เราให้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้

มีวิธีแก้มั้ยคะอมยิ้ม08อมยิ้ม14
แสดงความคิดเห็น
Preview