เปิดออนไลน์ของกสิกรไม่ได้ มันขึ้นมาเรามีบัญชีอยู่แล้วทั้งที่ไม่เคยสมัครทำไงคะ??

คือเราจะเปิดบัญชีออนไลน์อ่ะค่ะ พอโหลดแอพมา มันให้เรากดใส่เลขบัญชีเหมือนผูกกับเราไว้อ่ะค่ะ ทั้งที่เราไม่เคยเปิดบัญชีหรือมีบัญชีของธนาคารกสิกรเลย ลองลบแล้วโหลดใหม่ก็ไม่ได้ค่ะ ลองใช้WiFi ของเพื่อน มันก็เปิดบัญชีได้แต่เบอร์มือถือที่จะใช้เปิดบัญชีขึ้นเป็นเบอร์ของเพื่อนที่ใช้WiFi  ทำไงได้บ้างคะ คือไม่สะดวกไปธนาคารอ่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่