นมผงเอ็นชัวร์คนป่วยเป็นมะเร็งกินได้มั้ยคะ

หากหนูผิดพลาดอะไรไป ขออภัยด้วยนะคะ เพิ่งสมัครมาเพื่อการนี้โดยเฉพาะเลยค่ะ  
   คือตาหนูเค้าเป็นมะเร็งตับในระยะที่ลุกลามแล้วอ่ะค่ะ  แล้วเค้ากินอะไรไม่ได้ กินข้าวก็อ้วกออกมา ทำให้ผอมมากๆ ไม่ค่อยมีแรง  กินอะไรก็รู้สึกแน่นท้อง กินแล้วก็อ้วกออกหมด กินข้าวไม่ได้  หนูเลยศึกษาหาอ่านข้อมูล แล้วไปเจอคนแนะนำนมเอ็นชัวร์ ประกอบกับพี่ที่ทำงานเคยกินแล้วดีขึ้น  หนูเลยซื้อมาให้ตากินค่ะ  แต่ก้อยังมีแอบหนักใจนิดๆว่ามันกินได้จริงๆใช่มั้ยคะ   เลยอยากลองสอบถามกับผู้ที่เคยทาน  ว่าเป็นอย่างไรบ้างคะ  อยากให้ตามีแรงขึ้นค่ะ ตั้งแต่กินข้าวไม่ได้ก็ซูบลงเรื่อยๆเลยค่ะ 🥺
ปล.หากแท็กผิดห้องขออภัยด้วยนะคะ  พึ่งโพสต์แท็กเเรกเลยค่ะ ยังเล่นไม่เป็นเยย😂
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่