ต้องการลบข้อมูลล็อกอินwifiในwindows10ค่ะ

Pcรับสัญญาณผ่านตัวรับสัญญาณwifi แต่ล็อกอินบัญชีอินเตอร์เน็ตได้ทีละเครื่องค่ะ ต้องการลบข้อมูลล็อกอินในpcแล้วไปเชื่อมในโทรศัพท์ค่ะ ลองกดforgetแล้วก็ยังกลับมาเชื่อมต่อได้ปกติค่ะ แบบยังล็อกอินอยู่ ลองทำในmacคือต้องลบการตั้งค่าwifiออกหมด แต่ในpcพยายามแล้วค่ะ ไม่ได้เลยแง รบกวนด้วยค่ะ ขอยคุณล่วงหน้าค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
>>> Pcรับสัญญาณผ่านตัวรับสัญญาณwifi แต่ล็อกอินบัญชีอินเตอร์เน็ตได้ทีละเครื่องค่ะ ต้องการลบข้อมูลล็อกอินในpcแล้วไปเชื่อมในโทรศัพท์ค่ะ

หมายถึง เป็น ระบบ Internet WiFi ของทางหอพัก ใช่ไหมครับ
แบบที่ ต้องมีป้อน 2 อย่างคือ ID/Password เพื่อเข้าใช้งาน
และใช้ได้ทีละเครื่อง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่