มีใครรู้ชื่อการ์ตูน เรื่อง ลูกชายข้าเป็นลูกของแกรนด์ดยุกปิศาจ เป็นภาษาอังกฤษบ้างค่ะ

กระทู้คำถาม
เนื่องจากอันนี้เป็นกระทู้เเรกของเราอาจจะพิมพ์ไม่ค่อยถูกบ้างน่ะ  คือเราอยากรู้ชื่อภาษาอังกฤษกับเว็บที่จะอ่านของ การ์ตูน เรื่อง ลูกชายข้าเป็นลูกของแกรนด์ดยุกปิศาจ อ่ะค่ะ เราหามานานแล้วเว็บที่มันแปลไทยแต่เราก็หาไม่เจอ ทุกคนช่วยหาให้เราหน่อยน่ะค่ะ ปล. ขอบคุณนะค่ะที่ช่วย

แสดงความคิดเห็น
Preview