ทำอย่างไรจะหาคู่ชีวิตที่ จริงใจ และซื่อสัตย์ ได้ครับ?

กระทู้คำถาม
ผมอายุ 25 ปี ครับ
ปัจุบันเป็น ครู อยู่ใน รร. เอกชน แห่งหนึ่ง
ยังไม่เคยเจอ คนที่จริงใจ ซื่อสัตย์
กับความรักที่เรามอบให้เลยครับ
นิสัยผม ไม่ใช่ผู้ชายที่เจ้าชู้ครับ เป็นผู้ชายเรียบๆ
ถ้าผมรักใคร ผมมอบความจริงใจ ความไว้ใจ
ให้กับคนที่ผมรักเต็มที่

แต่ตรงข้ามครับ คนที่จริงใจ ซื่อสัตย์ ด้วย
เขากลับขอเลิกผม แทบทุกราย หรือไม่ก็เงียยหายไปเลย 

แล้วเราจะทำอย่างไรจะหาคู่ชีวิตที่ จริงใจ และซื่อสัตย์ ได้ครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่